Cire gashin Laser ya wuce kawai "zapping" gashi maras so. Hanya ce ta likita wacce ke buƙatar horo don yin aiki kuma tana ɗaukar haɗari masu haɗari.
Ana amfani da cire gashin Laser akan tushen gashin. Rushe gashin gashi don cimma nasarar kawar da gashi na dindindin. A lokacin aikin, pigment a cikin gashin ku zai sha hasken haske daga laser. Hasken zai canza zuwa zafi kuma ya lalata gashin gashi. Saboda wannan lalacewa, gashi zai daina girma. Ana yin haka sama da zama biyu zuwa shida.Dauke, Kakin zuma, da cire gashi na electrolytic na iya cire tushen gashi na ɗan lokaci, don haka idan kuna shirin karɓar cire gashin Laser, yakamata ku iyakance cire gashin gashi, kakin zuma, da cire gashi na electrolytic a cikin makonni 6 kafin jiyya.
Da fatan za a tuna don guje wa fallasa hasken rana na makonni 6 kafin da bayan jiyya. Hasken rana na iya haifar da fatar fata da kunar rana, rage tasirin cire gashin laser, da kuma ƙara yiwuwar rikitarwa bayan jiyya.
Mako guda kafin jiyya, wajibi ne don aske kuma jira gashi ya girma zuwa 1-2mm kafin aski. Tasirin shine mafi kyau a wannan lokacin
Idan baku aske gashi kafin magani daIdan gashin ku ya yi tsayi da yawa, hanyar ba za ta yi aiki yadda ya kamata ba, kuma gashin ku da fata za su yibekonesauƙi. Don haka aski ya zama dole kafin yin maganin kawar da gashi.
Wasu ma'aikata kuma suna shafa ɗan maganin sa barci a fata kafin magani. Duk da haka, ba a ba da shawarar ba saboda yana da ɗan zafi da karɓa, wanda ke da amfani don kare fata daga kuna. Idan an yi amfani da magungunan kashe qwari, babu wani abin jin daɗi ko kaɗan, kuma ƙayyadaddun tsarin makamashi na iya haifar da kunar fata.
The makamashi nasoprano kankara sanyaya doe Laser cire gashi yana daidaitacce kuma mai sarrafawa, kuma mai aiki zai iya daidaita makamashi bisa ga ainihin abin da abokin ciniki ya ji kuma don cimma sakamako mafi kyawun cire gashi.
Lokacin aikawa: Agusta-28-2023