Kugi a cikin kyau a yau duk game da LED haske far. Menene jagoranci haske far?
Phototherapy gabaɗaya ya kasu kashi biyu: ilimin motsa jiki wanda ke amfani da kaddarorin photothermal na haske, da kuma ilimin tunani wanda ke amfani da tasirin neurohormonal na haske akan halittu.
Masana'antar kyan gani tana amfani da haske mai haske ja da shuɗi don cire tabo, wanda kuma yana amfani da sel don sha da canza launin ja da shuɗi; Photon rejuvenation ya jagoranci hasken fuskar farfasa kuma yana amfani da ɗaukar haske ta nama na fata, yana haifar da rushewa da rugujewar gungu na pigment da sel masu launi, yayin da ke haɓaka haɓakar collagen, don haka cimma burin cire freckle da fari; Ko da yake a halin yanzu waɗannan suna da cece-kuce, amma daidaikun jama'a da cibiyoyi sun san su saboda ana iya tantance su.
Phototherapy ya dogara da takamaiman sigogi na bakan, kuma yin amfani da sassa daban-daban yana da aikace-aikacen likita daban-daban.
Magungunan da aka saba amfani da su a cikin jiyya sun haɗa da hasken ja, haske mai shuɗi, da kuma shuɗi mai haske mai haske, kowanne tare da alamu daban-daban.
Maganin haske na ja ya dace da kumburi mai laushi, jinkirin warkar da rauni, da dai sauransu; Blue haske ya dace da m eczema, m rash, herpes zoster, neuralgia, da dai sauransu; Blue purple haske ya dace da jaundice na nukiliya na jarirai.
Me yasa abin rufe fuska na phototherapy LED zai iya kawo irin wannan fa'idodin? Babban tushen tekun shine amfani da ma'auni daban-daban, ciki har da mabambantan raƙuman ruwa, makamashi, lokacin radiation, da dai sauransu, waɗanda kimiyya ke sarrafa su. Tabbas, yawancin beads masu haske akwai, mafi kyawun tasirin halitta.
A cikin mintuna 10 kacal, sau uku a mako, zaku iya rage layi mai kyau da wrinkles, haɓaka samar da collagen, juyar da launi, ja, da lalacewar rana, da haɓaka ɗaukar samfur, ta haka inganta ingantaccen samfuran kula da fata.
Hasken ja: (633nm) da haske kusa-infrared (830nm). Nazarin asibiti ya nuna cewa waɗannan tsayin raƙuman ruwa na iya rage layi mai kyau da wrinkles, haɓaka samar da collagen da elasticity. Waɗannan fa'idodin suna taimaka wa fata ɗaukar samfuran kula da fata na gida yadda ya kamata kuma suna taimakawa sake gina lalacewar da tsarin tsufa ya haifar.
Fuskar haske mai haske (465n) ya nuna fa'idodi daban-daban a cikin karatun asibiti. Yana magance kurajen fuska yadda ya kamata ta hanyar kashe kwayoyin cutar da ke haifar da ita da kuma daidaita fitar mai. Hasken shuɗi kuma yana da tasirin anti-mai kumburi, yana haɓaka warkar da rauni, kuma yana taimakawa tare da sabunta fata gaba ɗaya.
Lokacin aikawa: Yuli-17-2024