LPG Reviewes Tsarin saki mai kitse (wanda aka sani da Lipolysis) ta amfani da kayan masarufi na tausa jikin. Wannan mai kitse ya canza shi ne zuwa wani tushen makamashi don tsokoki, da kuma lipasin na samar da fata, fatar fata.
LPG shine sabon salon kayan aiki na kayan aiki, gaba ɗaya ya mai da hankali kan kyau da lafiyar ɗan adam. Ka'idar da aka yi amfani da ita tana da injin, mara lahani, mara lahani, da 100% na halitta. Wannan shi ne farkon dabarar da aka amince da ita ta hanyar FDA don rage rage kaciya kuma rage rage sãfiya. Na farko kuma kawai wanda aka amince da na'urar FDA don magudanar ruwa.
LPG, kuma ana kiranta End-Molceie ko Lipo-Massage, shine abin da ba shi da kariya ga magudanar gayya, yayin da aka cire ruwan gubobi, yayin da aka cire ruwa mai ƙarfi da haɓaka fata.
Mashahurin jiyya yana karfafa ƙwayoyin mai a jiki don taimaka muku:
Rasa mai sauri
M da santsi kowane fata fata
Rage Cellulite
LPG Reviewes Tsarin saki mai kitse (wanda aka sani da Lipolysis) ta amfani da kayan masarufi na tausa jikin. Wannan mai kitse ya canza shi ne zuwa wani tushen makamashi don tsokoki, da kuma lipasin na samar da fata, fatar fata.
Duk da yake kankare fatar, mai tausa ya tsotse fata tare da nama mai taushi. A massarar fata ba kawai hanya ba ne don magance sinad sel, amma kuma wata hanya ce don ƙara yawan kwarara jini, cire ruwa mai wuce haddi daga jiki, da kuma ƙaruwa wurare dabam dabam. An kuma kwashe mai, tare da gubobi, ana kwashe ruwan da ke barin jiki.
Fa'idodi
Akwai fa'idodi da yawa na amfani da wannan irin magani idan aka kwatanta da na gargajiya, farawa da gaskiyar cewa ba mai fama da rikici ba. Wannan yana nufin cewa ba a dasa fata ko yanke shi ba, don haka babu buƙatar dawo da lokacin dawowa bayan kowane magani.
Kusan babu zafi
Kama da zurfin nama mai zurfi yana iya haifar da jin matsin lamba a kan tsokoki, amma mutane da yawa suna neman magani don jin daɗi da kuma shakatawa.
Yana aiki akan ƙungiyoyin tsoka
Muscles a ƙarƙashin sel ɗin zai sami ingantaccen magani wanda ya dace da tausa mai zurfi na na'urar LPG. Ga wadanda ke motsa wannan za su taimaka musamman don kwance tsokoki.
M
Gaskiya ne cewa yawancin mutane za su ga sakamako mai kyau bayan jiyya da yawa. Wani babban abin da ya ƙare-Mologara shine cewa ya ɗan ɗan lokaci kaɗan. Sakamakon na iya wuce watanni shida. Yanzu wannan zai riƙe wata shida ga kowa da kowa ya iya bambanta dangane da lafiya, shekaru, da salo.
Lokaci: Aug-26-2024