Labarai
-
Siffar jiki mai nadi don fuska da tsarin jiki
Sabuwar na'urwar gyaran jiki da aka yiwa "fasahar mayaƙan kayan aikin injin uku, wacce take daɗaɗɗun matattara marasa galihu mara kyau. Ka'idar ita ce ta hanyar abin nadi na lantarki na bidirectional hade tare da vacuum korau matsa lamba na ma'aikatan jinya ...Kara karantawa -
Yanayin fata suna fahimtar fatar ku
Fatar jikinka ita ce mafi girma ga jikinka, wanda ya ƙunshi sassa daban-daban, ciki har da ruwa, furotin, lipids, da ma'adanai da sinadarai daban-daban. Ayyukanta na da mahimmanci: don kare ku daga cututtuka da sauran hare-haren muhalli. Fatar kuma ta ƙunshi jijiyoyi masu jin sanyi, zafi, p...Kara karantawa -
Tasirin tsufa akan fata
Fatar mu tana cikin jinƙan ƙarfi da yawa yayin da muke tsufa: rana, mummunan yanayi, da munanan halaye. Amma za mu iya ɗaukar matakai don taimaka wa fatarmu ta kasance mai laushi kuma ta yi kyau. Yadda shekarun fatar ku za su dogara da abubuwa daban-daban: salon rayuwar ku, abincin ku, gadonku, da sauran halaye na sirri. Misali, shan sigari na iya...Kara karantawa -
Tasirin Mitar Rediyo akan fata
Mitar rediyo wani nau’in igiyar ruwa ne na lantarki tare da babban mitar AC wanda idan aka shafa fata, yana haifar da sakamako masu zuwa: Tsuntsun fata: Mitar rediyo na iya tayar da halittar collagen, ta sa nama a cikin subcutaneous tsiro, matse fata, mai sheki, da jinkirta samuwar wrinkl...Kara karantawa -
Tasirin Cire Tattoo Laser da fa'idodi
Sakamakon cire tattoo laser yawanci ya fi kyau. Ka'idar cire tattoo laser shine yin amfani da tasirin zafi na hoto na laser don lalata nama mai launi a cikin yankin tattoo, wanda aka cire daga jiki tare da metabolism na sel epidermal. A lokaci guda kuma, tana iya haɓaka ...Kara karantawa -
picosecond Laser tattoo kau aikin ka'idar
Ka'idar cire tattoo laser picosecond shine a yi amfani da Laser na picosecond zuwa fata, yana wargaza ɓangarorin pigment zuwa ƙananan guntu, waɗanda ake fitar da su ta hanyar kawar da ɓacin fata, ko ta hanyar kewaya jini da phagocytosis tantanin halitta don kammala metabolism na pigment. Advantag ya...Kara karantawa -
Yadda ake yin kyawawan halaye na kula da fata
Fatar ku tana nuna lafiyar ku. Don kula da shi, kuna buƙatar gina halaye masu lafiya. Akwai wasu mahimman abubuwan kula da fata. Tsaftace Wanke fuskarka sau biyu a rana - sau ɗaya da safe kuma sau ɗaya da dare kafin ka kwanta. Bayan ka wanke fata, bi da toner da moisturizer. Toner...Kara karantawa -
Menene CO2 Laser resurfacing fata?
Laser fata resurfacing, kuma aka sani da Laser kwasfa, Laser vaporization , na iya rage wrinkles fuska, scars da blemishes. Sabbin fasahohin Laser suna ba likitan likitan filastik wani sabon matakin sarrafawa a cikin shimfidar Laser, yana ba da izinin matsananciyar daidaito, musamman a wurare masu laushi. Carbon dioxide Laser ...Kara karantawa -
Kulawar fata na mitar rediyo
Yaya tasirin haɓaka RF yake? A gaskiya! Haɓaka mitar rediyo na iya haɓaka ƙanƙancewa da ƙunshewar collagen na subcutaneous, ɗaukar matakan sanyaya a saman fata, da haifar da sakamako guda biyu akan fata: na farko, dermis yana yin kauri, kuma wrinkles ya zama haske ko babu; Ta...Kara karantawa -
Hanyoyi marasa radadi Don Daure Fatan Wuyanku
Mutane da yawa sun manta da kula da wuyansu yayin da suke gudu a baya suna samun fuskar samari. Amma abin da waɗannan mutane ba su gane ba shi ne cewa wuya yana da mahimmanci kamar fuska. Fata a wuyansa zai tsufa sannu a hankali, yana haifar da rashin kwanciyar hankali da raguwa. Fatar wuyan kuma tana buƙatar maint ...Kara karantawa -
Hanyoyi masu Sauƙaƙa don Tsarkake Fatar Fuska
Akwai sunadaran sunadarai guda biyu waɗanda ke taimakawa wajen kiyaye fata m, santsi kuma ba tare da wrinkles ba kuma waɗannan mahimman sunadaran sune elastin da collagen. Saboda wasu dalilai kamar lalacewar rana, tsufa, da iskar guba mai guba, waɗannan sunadaran suna rushewa. Wannan yana haifar da sako-sako da sagging fata a kusa da ...Kara karantawa -
Menene za mu iya yi bayan maganin Laser?
Kyakkyawan Laser yanzu ya zama muhimmiyar hanya ga mata don kula da fata. Ana amfani da shi sosai wajen maganin fata don tabon kuraje, fata fata, melasma, da freckles. Tasirin maganin Laser, ban da wasu dalilai kamar sigogin jiyya da bambance-bambancen mutum, tasirin kuma ...Kara karantawa